ముగించు

డైరెక్టరీ

రంగారెడ్డి జిల్లా జిల్లా అధికారుల జాబితా.
క్ర.సం. హోదా అధికారి పేరు (శ్రీ / శ్రీమతి) సెల్ నం
1.  జిల్లా రెవెన్యూ అధికారి శ్రీమతి జె.ఎల్.బి హరిప్రియ 9515678010
2. చీఫ్ ప్లానింగ్ ఆఫీసర్ శ్రీ వి.ఓం ప్రకాష్ 9849901546
3. జిల్లా పంచాయతీ అధికారి శ్రీమతి పద్మజ రాణి 7675918781
4. జిల్లా మైనారిటీ సంక్షేమ అధికారి శ్రీమతి రత్న కల్యాణి 040-23233974
7993357068
 5. జిల్లా మేనేజర్ (ఆరోగ్యశ్రీ) డాక్టర్.రఘునాథ్ 7569293727
6. జిల్లా విద్యాశాఖాధికారి శ్రీమతి విజయ లక్ష్మి 7995087604
7. జిల్లా గ్రామీణాభివృద్ధి అధికారి శ్రీ ప్రశాంత్ కుమార్ 040-23432211
7095512222
8. సీఈఓ జిల్లా పరిషత్ శ్రీ జితేందర్ రెడ్డి 040-23393694
7673916600
9. ఎస్‌ఇ పంచాయతీ రాజ్‌ శ్రీ హనుమంత్ 9491399159
10. జిల్లా పంచాయతీ రాజ్ ఇంజనీర్ పి.ఐ.యు. శ్రీ సురేష్ చంద్రరెడ్డి 040-23323834
9121136300
11. జిల్లా. రిజిస్ట్రార్ వెస్ట్ శ్రీ సంతోష్ రెడ్డి (ఐ / సి) 9948583917
12. ఈఈ రూరల్ వాటర్ సప్లై అండ్ సానిటేషన్  శ్రీ ఎస్.రాజేశ్వర్ 9100120928
13. జిల్లా సైనిక్ వెల్ఫేర్ ఆఫీసర్ శ్రీ ఎన్. శ్రీనేష్ కుమార్ 9440039383
14. DSCDO  శ్రీ శ్రీధర్ 040-29881301
9849903555
15. ఎస్ఈ, మిషన్ భాగీరథ శ్రీ చంద్ర పాల్ 9100122217
16. ప్రిన్సిపాల్ జవహర్ నవోదయ విద్యాలయ శ్రీ ఆర్.డానియల్ రత్నం కుమార్ 8277648280
17. కార్యదర్శి, గ్రాంధాలయ (ఐ / సి) శ్రీ జి.శ్రీ హరిశంకర్ 8978801493
18. జిల్లా లీగల్ మెట్రాలజీ శ్రీమతి అనురాధ 7013976506
19. AD, TSREDCO శ్రీ డి.యెల్లయ్య 6304903950
20. డిడి వయోజన విద్య శ్రీ ఎ.వెంకట్ రమణ 9849909215
21. జిల్లా వ్యవసాయ అధికారి శ్రీమతి గీత 040-24547507
7288894626
22. జిల్లా హార్టికల్చర్ & సెరికల్చర్ ఆఫీసర్ ఎంఎస్ సునంద 040-23302582
8374449818
23. డిప్యూటీ రిజిస్ట్రార్, డిసిఓ శ్రీ జనార్దన్ రెడ్డి 9100115722
24. PD ATMA (ఐ / సి) శ్రీమతి గీత 7288894626
25. DM మార్క్‌ఫెడ్ శ్రీమతి జ్యోతి 7288879812
26. జిల్లా మార్కెటింగ్ ఆఫీసర్ శ్రీ డి.చాయ దేవి 7330733143
27. DV & AHO  డాక్టర్ విజయ్ కుమార్ రెడ్డి (ఎఫ్ఐసి) 9989932779
8106042299
28. అసిస్టెంట్. డైరెక్టర్ఫిషరీస్ శ్రీ ఎ.సుకీర్తి 9493828469
29. DBCDO శ్రీ జి.రామ్ రెడ్డి 04024738683
9440548395
30. జిల్లా పౌర సరఫరా అధికారి శ్రీ రాథోడ్ 8008301517
31. DM CS Corprn శ్రీమతి శ్యామ లక్ష్మి 040-23242786
7995050714
32. అసిస్టెంట్. డైరెక్టర్, డ్రగ్ కంట్రోల్ శ్రీ అంజుమా అబిద్ 8333925813
33. జిల్లా అటవీ అధికారి శ్రీ భీమ 9848436333
34. Asst. కమిషనర్ (ఎండోమెంట్స్) శ్రీమతి సంధ్య రాణి 9491000689
 35. DGWO (భూగర్భ జలాలు) శ్రీ ఎ.చంద్రరెడ్డి 7032982019
 36. పిడి హౌసింగ్ శ్రీ ఆర్.ప్రకాశం 040-23230568
7799721189
 37. ఎస్ఈ IB రంగారెడ్డి శ్రీ టి. వెంకటశం 9701362409
 38. ఈఈ IB రంగారెడ్డి శ్రీ రంగారెడ్డి 9951497899
 39. ఎస్ఈ నార్త్ ట్యాంకులు శ్రీ క్వార్షిద్ 9550444985
 40. డి వై. డైరెక్టర్ డిపిఆర్‌ఓ శ్రీ కె.వి.వెంకటరమణ 9849905900
41. రేడియో ఇంజనీర్ శ్రీ నర్సింహ 9949351682
42. GM DIC (పరిశ్రమలు) శ్రీ రాజేశ్వర్ రెడ్డి 9848156183
43. అసిస్టెంట్. డైరెక్టర్ గనులు  శ్రీ ప్రవీణ్ రెడ్డి 9849197095
44. అసిస్టెంట్. డైరెక్టర్ చేనేత వస్త్రాలు శ్రీ తిరుమల్ రావు 8008705788
45. DIEO శ్రీమతి కె. సంధ్య రాణి 9848018284
46. జిల్లా ఉపాధి అధికారి శ్రీమతి జి.ప్రశాంతి 9247915049
47. డిప్యూటీ కమిషనర్ లేబర్ శ్రీ ప్రమూద్ రెడ్డి 9492555357
48. అసిస్టెంట్ కమిషనర్ లేబర్ శ్రీ శామ్యూల్ on ోన్ 9492555320
49. పిడి ఎన్‌సిఎల్‌పి  శ్రీ భూపతి రావు 6303000079
50. పిడి మెప్మా  శ్రీ పాద రామేశ్వర్ 9701385885
51. DTDO (గిరిజన) శ్రీమతి రామదేవి 9490957029
52. PD ICDS & WDCW & DW  శ్రీమతి ఎన్.మోతీ 040-23237577
9440814537 (ఓ)
9966600021 (పి)
53. DSDO & YWO (క్రీడలు) శ్రీ వెంకటేశ్వర్ రావు 9866317303
54. జిల్లా పర్యాటక అధికారి శ్రీ ఎస్. ప్రభాకర్ 9440815446
55. సెరాజేంద్రనగర్ టిఎస్ఎస్పిడిసిఎల్ శ్రీ మురళి కృష్ణ 040-23431236
7901093531
56. ఎస్‌ఇ సరూర్‌నగర్‌ టిఎస్‌ఎస్‌పిడిసిఎల్‌ శ్రీ బి. రవి 7901093524
57. ఎస్ఈ సైబర్ సిటీ  టిఎస్ఎస్ పి డి సి ఎల్ శ్రీ వెంకన్న 9440813046
58. జిల్లా వైద్య, ఆరోగ్య అధికారి డా.శ్వరాజయ లక్ష్మి 9849902433
59. డిసిట్ మలేరియా ఆఫీసర్ శ్రీ రామ్ బాబు 9440353993
60. డిటిసిఓ, టిబి కంట్రోల్ శ్రీమతి సిహెచ్.అరుణ కుమారి 9849902443
61. అడిషనల్. జిల్లా వైద్య, ఆరోగ్య అధికారి / ఎయిడ్స్ డాక్టర్ సుబాష్ చంద్రబోస్ 9848042219
62. డి బి సి ఓ (ఐ / జి), బ్లైండ్ కంట్రోల్ డా.శ్వరాజయ లక్ష్మి 9440254821
63. జి వి కే  ఈ ఎం ఆర్ ఐ 108 శ్రీ ఖలీద్ 9959999554
64. జిల్లా పట్టణ ప్రణాళిక శ్రీమతి పి.సువర్ణ దేవి 9032526995
65. గౌరవ డైరెక్టర్, టిఎస్ఎస్సిఎస్సి, దిల్సుఖ్ నగర్ (ఐ / సి) శ్రీమతి మమత 9652319212
66. ప్యానెల్ లాయర్ శ్రీ ఎవిఎస్ దీక్షిత్ 8121986672
67. ప్రభుత్వ డిగ్రీ కళాశాల, హయత్‌నగర్, ప్రిన్సిపాల్ డాక్టర్ జె.రాజా రామ్ 9398411051
68. ప్రభుత్వ డిగ్రీ కళాశాల, హయత్‌నగర్, AO శ్రీ వి.మహర్ 9849268919
69. ఈఈ APEWIDC శ్రీ సైలేందర్ రాజ్ 9553720512
70. డి సి ఓ ఈస్ట్ & వెస్ట్ TSWREIS శ్రీ అంజయ్య 7032641921
71. అసిస్టెంట్. డైరెక్టర్ సర్వే మరియు భూమి రికార్డులు (ఐ / సి) శ్రీ దేవోజీ 8500398128
72. జిల్లా ఆడిట్ ఆఫీసర్ శ్రీ వెంకట్ 9912545221
73. ఎస్ఈ రోడ్లు & భవనాలు శ్రీ రమేష్ బాబు 9440818043
74. ఈఈ రోడ్లు & భవనాలు శ్రీ మోహన్ రావు 9440818102
75. డిటిసి (రవాణా) శ్రీ ప్రవీణరావు 9848012579
76. డిప్యూటీ డైరెక్టర్ & డిటిఓ శ్రీ వెంకట్ రెడ్డి 7995569799
77. లీడ్ జిల్లా మేనేజర్ శ్రీ మొహమ్మద్ రిజ్వాన్ 9849277908
78. ఆర్‌ఎం ఆర్టీసీ శ్రీ ఖుస్రా షా ఖాన్ 8374499915
79. పిఎస్, ఆర్‌ఎం ఆర్‌టిసి శ్రీ ఎం.మోహన్ రెడ్డి 9959226124
80. ఈఈ  పిసిబి శ్రీ వెంకన్న 9866776746
81. ఎక్సైజ్ సుప్డిట్, సరూర్నగర్ శ్రీ రఘురం 9440902309
82. ఎక్సైజ్ సుప్డిట్, శంషాబాద్ శ్రీ జనార్దన్ రెడ్డి 9440902323
83. సుప్డిట్, జిల్లా హెడ్ క్వార్టర్స్ (ఎం అండ్ హెచ్) డిసిహెచ్ఎస్ శ్రీమతి జి.జన్సీ లక్ష్మి 9490796383
84. డివిజనల్ ఫైర్ ఆఫీసర్ శ్రీ హరినాథ్ రెడ్డి  8374562299
85. అసిస్టెంట్ డివిజనల్ ఫైర్ ఆఫీసర్ శ్రీ జి.వి.ప్రసాద్ 9949991093
86. ఈడి ఎస్ సి కార్పొరేషన్  శ్రీ డి.విజయ నాయక్ 040-23233845
9849901873
87. ఎస్‌డిసి యుఎల్‌సి శ్రీమతి జె.ఎల్.బి హరిప్రియ 9491302377
88. నెహ్రూ యువ కేంద్రం శ్రీ యెషయా 7760187737
89. జిఎం, బిఎస్‌ఎన్‌ఎల్, గ్రామీణ ప్రాంతం శ్రీ రామచంద్రన్ 9492065577